Nhà mặt phố Đặng Vũ Hỷ, Long Biên 53m² giá 18.6 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đặng Vũ Hỷ, Long Biên 53m² giá 18.6 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

18.6 tỷ
53 m² - 351 triệu/m²

Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
53 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố tuyệt vời tại đường Đặng Vũ Hỷ, phường Thượng Thanh, quận Long Biên, TP Hà Nội! Đây là một trong những vị trí đắt giá cho kinh doanh với khả năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: Nhà được xây dựng 7 tầng, thiết kế hiện đại, có thang máy tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp long lanh, ô tô đỗ cửa, đường rộng thênh thang, rất thuận lợi cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C, thuận lợi cho việc mua sắm.
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ khoảng 1km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo, tạo cảm giác an toàn cho gia đình và khách hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư kinh doanh, hoặc một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại khu vực sầm uất của Long Biên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này! Em sẽ dẫn bạn đi xem nhà ngay!