Nhà mặt phố Đặng Tiến Đông 58m² giá 41 tỷ - Mặt tiền rộng siêu hiếm! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đặng Tiến Đông 58m² giá 41 tỷ - Mặt tiền rộng siêu hiếm!

41 tỷ
58 m² - 707 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
58 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt phố với vị trí đắc địa tại Đặng Tiến Đông, quận Đống Đa, Hà Nội! Đây là một bất động sản cực đẹp, với mặt tiền 6.4m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Số tầng: 7 tầng thiết kế thông sàn
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Tây Sơn - Thái Hà, thuận tiện di chuyển và kết nối giao thông
  • Đối diện nhiều cửa hàng, quán cafe, siêu thị, tạo điều kiện kinh doanh sôi động
  • Cách trường học và bệnh viện gần 1km, phù hợp cho gia đình và khách thuê
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp để ở và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đi xem nhà.