Nhà mặt phố Đặng Thùy Trâm, Cầu Giấy 79m² giá 27 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đặng Thùy Trâm, Cầu Giấy 79m² giá 27 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

27 tỷ
79 m² - 342 triệu/m²

Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố đắc địa tại Đặng Thùy Trâm, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Căn nhà duy nhất này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời cho những ai yêu thích kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 6m, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Ô tô tránh thoải mái, có ô chờ thang máy, dừng đỗ ngày đêm, đối diện công viên và khu vực sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên Nghĩa Đô chỉ vài bước chân, không gian thoáng đãng, lý tưởng cho hoạt động thể thao và giải trí.
  • Gần nhiều trường đại học lớn như ĐH Quốc gia Hà Nội, ĐH Sư phạm Hà Nội, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Trần Quốc Hoàn.
  • Đối diện là khu văn phòng và dịch vụ sôi động, tạo cơ hội kinh doanh đa dạng.
  • Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ phân lô vuông vức, có thể công chứng ngay trong ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn kinh doanh nhà hàng, showroom, spa, hoặc văn phòng làm việc, với tiềm năng cho thuê cao và thanh khoản ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đắc địa này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà.