Nhà mặt phố Đàm Quang Trung 37m² giá 6.65 tỷ - Kinh doanh đỉnh, ô tô tránh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đàm Quang Trung 37m² giá 6.65 tỷ - Kinh doanh đỉnh, ô tô tránh

6.65 tỷ
37 m² - 180 triệu/m²

Long Biên, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà mặt phố Đàm Quang Trung, nơi giao thoa giữa cuộc sống sôi động và tiềm năng kinh doanh vượt trội. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, ngôi nhà không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 4 tầng, 4 phòng ngủ, nội thất cơ bản
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, mặt phố rộng, đường ô tô tránh nhau, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần công viên và không gian xanh, thích hợp cho các hoạt động ngoài trời

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại, đồng thời là cơ hội đầu tư tốt cho những ai muốn kinh doanh tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.