Nhà mặt phố Đại Cồ Việt, Bạch Mai 298m² giá 156 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đại Cồ Việt, Bạch Mai 298m² giá 156 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

156 tỷ
300 m² - 520 triệu/m²

Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
300 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Đại Cồ Việt, Bạch Mai! Đây là một sản phẩm hiếm có, với diện tích 298m² và mặt tiền rộng 13.8m, lý tưởng để xây dựng tòa nhà văn phòng hoặc khách sạn cao cấp. Đặc biệt, vị trí đắc địa gần các tuyến phố lớn như Phố Huế, Tạ Quang Bửu, Trần Đại Nghĩa, Bạch Mai, rất thuận lợi cho kinh doanh và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 298m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng cơ bản, có thể coi như bán đất
  • Đặc điểm: Nở hậu, mặt phố chính, vỉa hè rộng 10m, đường trước nhà 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực kinh doanh sầm uất như Phố Huế và Bạch Mai
  • Dễ dàng kết nối với vành đai 2 của Hà Nội
  • Thuận lợi cho việc xin giấy phép xây dựng, hỗ trợ từ chủ sở hữu
  • Vị trí lý tưởng cho các loại hình dịch vụ như căn hộ cho thuê, văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 156 tỷ VND (550 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời dành cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng tòa nhà văn phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chỉ tiếp khách hàng trực tiếp, không tiếp trung gian.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội