Nhà mặt phố Cầu Gỗ, 235m² x 8 tầng thang máy, 3 mặt thoáng - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Cầu Gỗ, 235m² x 8 tầng thang máy, 3 mặt thoáng - Kinh doanh đỉnh cao!

600 tỷ
235 m² - 2553 triệu/m²

Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
235 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Cầu Gỗ! Đây là một căn nhà mặt phố có vị trí đắc địa, lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 235m²
  • Bố trí: 8 tầng, thang máy tiện lợi, mặt tiền 13m
  • Đặc điểm: 3 mặt thoáng vĩnh viễn, vỉa hè rộng, hầm để xe rộng rãi, hiện đang cho thuê kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Tràng Tiền Plaza và Vincom Center
  • Cách Hồ Hoàn Kiếm chỉ 500m, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Đối diện với nhiều quán cà phê, nhà hàng nổi tiếng, thu hút khách du lịch và người dân
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 600 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.