Nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương, 23m² giá 4.8 tỷ - Cơ hội đầu tư kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương, 23m² giá 4.8 tỷ - Cơ hội đầu tư kinh doanh!

4.8 tỷ
23 m² - 209 triệu/m²

Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
23 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: Nhà mặt phố, góc vỉa hè, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: Hiện đang cho thuê với giá 10 triệu/tháng, nhà không có sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Bạch Mai chỉ khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Bạch Mai, đáp ứng nhu cầu mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.8 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ kinh doanh hoặc gia đình muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.