Nhà mặt phố Bình An Riverside Quận 2, 310m² giá 45 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Bình An Riverside Quận 2, 310m² giá 45 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

45 tỷ
310 m² - 145 triệu/m²

Bình An, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
310 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố tại Khu biệt thự Bình An Riverside, Trần Não, Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng, hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 310m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư kinh doanh.
  • Đặc điểm: Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, tạo cảm giác yên bình và thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park chỉ cách 1km
  • Siêu thị Genshai Saigon Pearl và Siêu thị Bách Hóa Xanh 30 đường số 3 gần nhà
  • Trường Tiểu học Nguyễn Hiền, Tiểu học Pathway School - Cơ sở Lương Định Của trong bán kính 500m
  • Công viên Thanh Niên, Công viên Bờ Sông, Công viên An Phú gần kề, hoàn hảo cho các hoạt động ngoài trời
  • Trung tâm dạy bóng đá trẻ em Dương Minh Sài Gòn thu hút nhiều trẻ em trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố này rất phù hợp cho gia đình lớn cần không gian sống rộng rãi hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị cao trong khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.