Nhà mặt phố Bạch Thái Bưởi, Văn Quán, 92m², giá 42 tỷ - Kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Bạch Thái Bưởi, Văn Quán, 92m², giá 42 tỷ - Kinh doanh lý tưởng!

42 tỷ
92 m² - 457 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
92 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội hiếm có để sở hữu nhà mặt phố tuyệt đẹp tại đường Bạch Thái Bưởi, phường Văn Quán, quận Hà Đông. Với diện tích 92m², 8 tầng và mặt tiền rộng 4,5m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: 8 tầng, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4,5m, vị trí cực đẹp, thuận lợi cho việc kinh doanh nhỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Hà Đông và Aeon Mall Hà Đông
  • Chỉ cách trường học các cấp và bệnh viện khoảng 1km, thuận tiện cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng tăng giá bất động sản cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố này rất phù hợp với những nhà đầu tư muốn mở cửa hàng kinh doanh hoặc văn phòng làm việc tại một vị trí đắc địa, cùng với không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.