Nhà mặt phố Bạch Đằng, Hoàn Kiếm 21m² giá 8.6 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Bạch Đằng, Hoàn Kiếm 21m² giá 8.6 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

8.6 tỷ
21 m² - 410 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
21 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố Bạch Đằng, một vị trí đắc địa cho kinh doanh và sinh sống. Với diện tích 21m² và thiết kế 5 tầng hiện đại, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn một không gian sống và làm việc lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách + bếp + WC; Tầng 2-4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ, WC khép kín; Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà thoáng sáng, mặt tiền kinh doanh đỉnh, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 100m đến THCS Chương Dương, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Hồ Gươm 200m, dễ dàng tận hưởng không gian xanh và thư giãn
  • Xung quanh là các cửa hàng, chợ và dịch vụ đa dạng, phục vụ nhu cầu sống hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại và văn hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng, vừa ở vừa có thể cho thuê tạo thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà đẹp tại phố Bạch Đằng, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết!