5 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Thành phố Hà Nội
- Quận Hai Bà Trưng
Nhà mặt phố Bà Triệu, Quận Hai Bà Trưng, 71m² giá 23.7 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!
23.7 tỷ
71 m² - 334 triệu/m²
Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
71 m²
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố Bà Triệu, nơi kinh doanh đỉnh cao với tiềm năng sinh lời vượt trội!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 71m²
- Bố trí: Nhà 5 tầng, tầng 1 kinh doanh, các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 2 phòng ngủ, vệ sinh giữa, tầng 5 sân phơi và tum.
- Đặc điểm: Nhà dân xây kiên cố, khung cột chắc chắn, móng lên tầng thoải mái, có ô chờ thang máy.
Tiện ích xung quanh:
- Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Lotte Mart, thuận tiện cho việc mua sắm.
- Cách các trường học nổi tiếng như Trường THPT Trần Nhân Tông chỉ 500m.
- Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt, gần ga tàu điện Metro.
- Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo tiện lợi cho sức khỏe.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 23.7 tỷ (còn thương lượng)
Phù hợp với ai:
Nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hay gia đình muốn tận dụng không gian kinh doanh và sinh sống ngay tại trung tâm Hà Nội.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!