Nhà mặt phố An Xá Ba Đình 34m² giá 14.5 tỷ - Vị trí kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố An Xá Ba Đình 34m² giá 14.5 tỷ - Vị trí kinh doanh lý tưởng!

14.5 tỷ
34 m² - 426 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với không gian sống lý tưởng tại mặt phố An Xá, quận Ba Đình. Chỉ vài bước chân là bạn đã rời khỏi phố thị ồn ào, nơi đây mang đến sự yên tĩnh và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế thông sàn, 3 phòng ngủ đầy đủ công năng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng thoáng, vỉa hè ô tô tránh, dừng đỗ dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và trung tâm thương mại chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Giao thông thuận lợi, kết nối dễ dàng đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố An Xá rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống kết hợp với kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển dự án trong khu vực sôi động này.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!