Nhà mặt phố 3/2, phường 11, quận 6, 81m² giá 23.9 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố 3/2, phường 11, quận 6, 81m² giá 23.9 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

23.9 tỷ
81 m² - 295 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
81 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại mặt đường 3/2, phường 11, quận 6, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà 4 tầng với diện tích công nhận 81m², thiết kế hiện đại và sang trọng, chắc chắn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà được tặng full nội thất cao cấp, thiết kế thông minh, gần gũi với thiên nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lâm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ cách Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai khoảng 500m, thuận lợi cho việc đưa đón con em đi học.
  • Nhà nằm trong khu vực dân cư đông đúc, an ninh, yên tĩnh.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, quận 5 qua các tuyến đường lớn.
  • Gần bệnh viện quận 6, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe của gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo này!