Nhà mặt phố 135m² tại Thanh Lâm, Mê Linh - Giá 9.3 tỷ, Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố 135m² tại Thanh Lâm, Mê Linh - Giá 9.3 tỷ, Kinh doanh sầm uất!

9.3 tỷ
135 m² - 69 triệu/m²

Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
135 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố tại xã Thanh Lâm, huyện Mê Linh, Hà Nội! Với diện tích 135m² và mặt tiền 5m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh sầm uất và tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: Nhà 1 tầng đang cho thuê, tạo nguồn thu nhập ổn định
  • Đặc điểm: Mặt phố, vỉa hè rộng, đường 23 rộng 30m, khu vực đông dân cư, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu du lịch sinh thái Spring Hill Đồi 79 Mê Linh
  • Chỉ vài phút di chuyển đến dự án HUD Mê Linh và Sun Group
  • Tiện lợi với các trường học cấp 1, 2, 3 và trạm y tế trong khu vực
  • Gần chợ và trung tâm thương mại, thuận tiện mua sắm
  • Đường thông các ngả, dễ dàng di chuyển đến các tỉnh phía Bắc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!