Nhà mặt ngõ Văn Cao, Đằng Lâm 60m² giá 4.1 tỷ - Ô tô đỗ cửa, nội thất xịn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ Văn Cao, Đằng Lâm 60m² giá 4.1 tỷ - Ô tô đỗ cửa, nội thất xịn!

4.1 tỷ
59 m² - 69 triệu/m²

Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Văn Cao, Đằng Lâm? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này với ô tô đỗ cửa và nhiều tiện ích xung quanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 3 tầng, 1 phòng khách, nhà bếp, 3 phòng ngủ khép kín, 3 WC, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, hai mặt thoáng, hướng Tây tứ trạch, bìa hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ dân sinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu dân cư an ninh tốt, môi trường sống yên bình
  • Chỉ 20m đến gara ô tô, thuận lợi cho việc đỗ xe
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.1 tỷ VND (có thương lượng)
  • Hỗ trợ ngân hàng: Tối đa 70%

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người yêu thích không gian sống tiện nghi và an ninh. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!