Nhà mặt ngõ Trần Khát Chân 52.6m² giá 12 tỷ - Lô góc hiếm, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ Trần Khát Chân 52.6m² giá 12 tỷ - Lô góc hiếm, vị trí đắc địa!

12 tỷ
52.6 m² - 228 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại mặt ngõ Trần Khát Chân, quận Hai Bà Trưng! Với diện tích 52.6m², nhà lô góc hai mặt ngõ này không chỉ mang đến không gian sống thoáng đãng mà còn là một lựa chọn đầu tư hấp dẫn trong khu vực đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.6m²
  • Bố trí: Lô góc hai mặt ngõ, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu phân lô cao cấp, ô tô đỗ cách nhà chỉ 3m, an ninh tốt, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần VinCom Bà Triệu, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách phố Huế và Bạch Mai chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các trường đại học lớn, rất phù hợp cho sinh viên và gia đình
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận tiện đến các khu vực lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo, phù hợp với cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống chất lượng, gần trung tâm và tiện ích đầy đủ. Rất phù hợp cho các gia đình, hoặc nhà đầu tư có tầm nhìn dài hạn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Chúng tôi hỗ trợ pháp lý, thẩm định và vay vốn nếu cần thiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội