Nhà mặt ngõ Ngọc Hà, Ba Đình 45m² giá 12.45 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ Ngọc Hà, Ba Đình 45m² giá 12.45 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

12.45 tỷ
45 m² - 277 triệu/m²

Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà mặt ngõ Ngọc Hà, Ba Đình - nơi lý tưởng cho cả sinh sống và kinh doanh. Với vị trí đắc địa, ngôi nhà không chỉ là nơi an cư mà còn là nơi phát triển kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 4 tầng vững chắc, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt thoáng, dân xây dựng chắc chắn, phù hợp cho cả nhu cầu ở và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Ngọc Hà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách hồ Tây chỉ vài phút đi bộ, không khí trong lành
  • Gần công an phường, đảm bảo an ninh tuyệt đối cho cư dân
  • Ngõ thông ra nhiều đường lớn như Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, Đội Cấn, thuận tiện di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đồng thời là cơ hội kinh doanh hiệu quả. Với thiết kế tối ưu và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình và nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!