Nhà mặt ngõ Kim Mã 31m² giá 15.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ Kim Mã 31m² giá 15.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15.6 tỷ
31 m² - 503 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng đầu tư tại Kim Mã, Ba Đình! Ngôi nhà mặt ngõ với diện tích 31m², 6 tầng, mặt tiền 4.8m, tọa lạc trong khu vực kinh doanh sầm uất, chỉ cách phố Kim Mã 30m. Đây là một lô góc hiếm có, ô tô tránh nhau, không chỉ phù hợp cho việc ở mà còn lý tưởng cho thuê hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Tầng 1: Để xe + Phòng ngủ nhỏ + WC; Tầng 2: Bếp – ăn + WC; Tầng 3: Phòng khách + WC; Tầng 4-5: Mỗi tầng 1 phòng + WC; Tầng 6: Tum
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt ngõ, cực thoáng, giấy tờ sổ đỏ đẹp như hoa hậu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt phố Kim Mã, chỉ 30m đi bộ, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Ngõ thông Đê La Thành, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho an cư hoặc cho thuê
  • Các tiện ích xung quanh phong phú như chợ, trường học, bệnh viện, công viên
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi trong khu vực trung tâm, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời cao cho những ai muốn kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!