Nhà mặt ngõ Hồ Sen, Chợ Hàng 35m² - Vị trí vàng kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ Hồ Sen, Chợ Hàng 35m² - Vị trí vàng kinh doanh tốt

3.828 tỷ
35 m² - 109 triệu/m²

Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

22 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa tại khu vực Hồ Sen - Chợ Hàng, nơi giao thương sầm uất và dân cư đông đúc. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng vừa muốn an cư, vừa muốn kết hợp kinh doanh tại gia với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Nhà xây 5 tầng kiên cố, tầng 1 thông sàn tối ưu cho việc kinh doanh, 4 phòng ngủ riêng biệt, 4 phòng vệ sinh, khu bếp hiện đại, phòng thờ trang nghiêm và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mặt ngõ thông, vị trí thuận lợi mở Spa, tiệm Nail, tạp hóa hoặc kinh doanh đồ ăn. Tặng kèm nội thất gồm giường tủ, 2 bình nóng lạnh và 4 điều hòa mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Hàng chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học và THCS Dư Hàng Kênh, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Linh, Hồ Sen - Cầu Rào 2
  • Gần các cửa hàng tiện ích, quán ăn và dịch vụ làm đẹp sầm uất trong khu vực
  • Cách bệnh viện Đại học Y Hải Phòng khoảng 5 phút di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.828 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư kết hợp kinh doanh nhỏ, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có khả năng khai thác dòng tiền cho thuê ngay tại trung tâm quận Lê Chân.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và sở hữu căn nhà tiềm năng này với mức giá cực kỳ hấp dẫn!