Nhà mặt ngõ Giảng Võ 23m² giá 3.05 tỷ - Cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ Giảng Võ 23m² giá 3.05 tỷ - Cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư!

3.05 tỷ
23 m² - 133 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
23 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội hiếm có tại phố Giảng Võ, quận Đống Đa, Hà Nội. Đây là một căn nhà mặt ngõ thông thoáng, với diện tích 23m², giá chỉ 3.05 tỷ VND. Lượng khách tìm mua khu vực này luôn rất lớn, do đây là một trong những phố HOT nhất Đống Đa, nằm đối diện triển lãm Giảng Võ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: Nhà mặt ngõ thông, ba gác đỗ cửa, xây dựng khung cột bê tông chắc chắn, có thể chồng thêm tầng thoải mái.
  • Đặc điểm: Nhà cần sơn lại, chỉ cần 2 thùng sơn Nippon là có thể trở nên đẹp long lanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần triển lãm Giảng Võ, thuận tiện cho các hoạt động văn hóa và sự kiện.
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 1km, dễ dàng mua sắm và thư giãn.
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực trung tâm Hà Nội với tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam