Nhà mặt ngõ chợ Gia Lâm - Ngọc Lâm 57m² giá 14.2 tỷ - Kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ chợ Gia Lâm - Ngọc Lâm 57m² giá 14.2 tỷ - Kinh doanh đắc địa

14.2 tỷ
57 m² - 249 triệu/m²

Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
57 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt ngõ chợ Gia Lâm, một trong những vị trí đắc địa nhất khu vực Long Biên. Với diện tích 57m² và thiết kế 3 tầng, đây là cơ hội hiếm có cho các nhà đầu tư và những ai muốn khởi nghiệp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 3 tầng, không gian thông thoáng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt ngõ chợ sầm uất, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt, sổ đỏ chính chủ, có thể giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gia Lâm, thuận tiện mua sắm hàng hóa
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Long Biên chỉ 1km
  • Giao thông thuận lợi nhờ đường thông Nguyễn Văn Cừ
  • Gần trường học và bệnh viện, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng, hoặc đầu tư cho thuê với lợi nhuận cao. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư thông thái.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp 24/7 và nắm bắt cơ hội vàng này!