Nhà mặt ngõ 24 Kim Đồng 21m² giá 4.7 tỷ - Kinh doanh đắc địa lô góc! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ 24 Kim Đồng 21m² giá 4.7 tỷ - Kinh doanh đắc địa lô góc!

4.7 tỷ
21 m² - 224 triệu/m²

Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
21 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt ngõ 24 phố Kim Đồng, quận Hoàng Mai, Hà Nội! Đây là một sản phẩm bất động sản vô cùng hấp dẫn, lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với thiết kế thông thoáng, lô góc, ánh sáng tự nhiên tràn ngập
  • Đặc điểm: Hiện đang cho thuê kinh doanh, ngõ rộng ô tô tránh nhau, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường chính
  • Gần các dịch vụ y tế, bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một địa điểm kinh doanh hiệu quả, hoặc gia đình muốn có một không gian sống thoải mái gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội