Nhà mặt ngõ 12 Đỗ Quang, Cầu Giấy 38m² giá 18.9 tỷ - Kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt ngõ 12 Đỗ Quang, Cầu Giấy 38m² giá 18.9 tỷ - Kinh doanh đắc địa

18.9 tỷ
38 m² - 497 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà mặt ngõ 12 Đỗ Quang, quận Cầu Giấy với vị trí đắc địa, chỉ cách mặt phố Đỗ Quang 20m, ô tô 7 chỗ vào tận nhà. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng tại khu vực sầm uất này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 5 tầng: Tầng 1 gồm phòng khách và bếp, Tầng 2 là 1 phòng ngủ master, Tầng 3 và 4 mỗi tầng có 2 phòng ngủ, Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.3m, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, có thể kinh doanh hoặc làm văn phòng cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học
  • Cách bệnh viện và siêu thị khoảng 500m, dễ dàng cho việc mua sắm và chăm sóc sức khỏe
  • Các nhà hàng, quán ăn phong phú trong khu vực, phục vụ nhu cầu ăn uống đa dạng
  • Thuận tiện di chuyển đến các trục đường chính như Trần Duy Hưng và Nguyễn Thị Định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư kinh doanh hoặc gia đình muốn có một không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam