Nhà mặt kênh Đô Thiên Tân Thành 104m² giá 16 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt kênh Đô Thiên Tân Thành 104m² giá 16 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

16 tỷ
104 m² - 154 triệu/m²

Phường Tân Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình

12 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
104 m²

Sở hữu vị trí mặt kênh Đô Thiên thoáng mát, căn nhà 2 tầng tại phường Tân Thành là lựa chọn sáng giá cho khách mua ở kết hợp kinh doanh trong khu vực buôn bán sầm uất, nguồn hàng hiếm trên thị trường.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:104m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng gồm phòng khách thông sàn, 5 phòng ngủ, bếp, 2 WC, sân phơi và hành lang thông gió phía sau
  • Đặc điểm:Mặt tiền 5,5m, hướng Tây Nam, nằm trên đường rộng 12m có vỉa hè 5m, phù hợp ở lâu dài, mở văn phòng hoặc kinh doanh buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt kênh Đô Thiên tạo không gian thoáng mát, tăng độ nhận diện tốt khi kinh doanh
  • Gần đường Xuân Thành, thuận tiện kết nối giao thông và tiếp cận khu dân cư hiện hữu
  • Liền kề trục Cát Linh, dễ di chuyển và mở rộng hoạt động buôn bán
  • Cạnh dự án cầu kính đi bộ sắp hoàn thành, gia tăng tiềm năng khai thác thương mại và giá trị bất động sản
  • Khu vực dân cư sầm uất, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng hoặc cho thuê khai thác dòng tiền

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với khách cần nhà phố vị trí đẹp để ở kết hợp kinh doanh, gia đình đông người cần nhiều phòng ngủ hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền hiếm tại khu vực trung tâm phường Tân Thành.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh hiếm có tại Tân Thành, hãy kết nối ngay để xem thực tế và chốt giao dịch sớm.