Nhà mặt đường Vũ Chí Thắng, Hải Phòng 44m² giá 5.89 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Vũ Chí Thắng, Hải Phòng 44m² giá 5.89 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

5.89 tỷ
44 m² - 134 triệu/m²

Phường Trần Nguyên Hãn, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
44 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà mặt đường Vũ Chí Thắng, nơi đón đầu chợ kinh doanh sầm uất và tiềm năng cho thuê sinh lời. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm bất động sản với tiềm năng giá trị tăng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, ngang 5,2m
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, nhà hơi cũ nhưng có thể sửa chữa để trở nên đẹp hơn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Trần Nguyên Hãn chỉ 20m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần chợ Trần Nguyên Hãn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Đường lớn, giao thông thuận lợi cho kinh doanh và cho thuê
  • Khu vực phát triển, có nhiều tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, và dịch vụ ăn uống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.890 triệu VND (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh, cũng như cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống gần gũi và tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!