Nhà mặt đường Trần Nguyên Hãn 42m² Hải Phòng - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Trần Nguyên Hãn 42m² Hải Phòng - Mặt tiền kinh doanh

12.8 tỷ
42 m² - 305 triệu/m²

Phường Trần Nguyên Hãn, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
42 m²

Nhà mặt đường Trần Nguyên Hãn, trung tâm quận Lê Chân, vị trí kinh doanh cực đẹp, phù hợp khách vừa ở vừa khai thác dòng tiền cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m²
  • Bố trí:Nhà 3.5 tầng, mặt tiền rộng, không gian thông thoáng, dễ sắp xếp mặt bằng kinh doanh tầng dưới và khu sinh hoạt riêng biệt phía trên
  • Đặc điểm:Mặt đường Trần Nguyên Hãn sầm uất, lưu lượng người qua lại lớn, sổ đỏ chính chủ, hướng Tây Bắc, phù hợp kinh doanh spa, salon, văn phòng, cửa hàng hoặc vừa ở vừa cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Trần Nguyên Hãn, kết nối nhanh tới trung tâm quận Lê Chân và các khu vực lân cận
  • Khu dân cư đông đúc, xung quanh nhiều cửa hàng, quán ăn, hiệu thuốc, dịch vụ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh
  • Gần hệ thống trường học các cấp và khu vui chơi, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển tới các chợ, siêu thị, trung tâm thương mại trong khu vực, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Khu vực hạ tầng đồng bộ, giao thông thông thoáng, thuận lợi cho khách hàng tìm đến và quay lại thường xuyên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho khách tìm nhà mặt phố để mở cửa hàng, spa, salon, văn phòng đại diện hoặc vừa ở vừa cho thuê, ưu tiên người muốn sở hữu tài sản mặt đường trung tâm với dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Quan tâm bất động sản này vui lòng liên hệ để được gửi thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.