Nhà mặt đường QL1A Tứ Hiệp 4.5 tầng giá 9 tỷ - Kinh doanh mọi mặt hàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường QL1A Tứ Hiệp 4.5 tầng giá 9 tỷ - Kinh doanh mọi mặt hàng!

9 tỷ
24 m² - 375 triệu/m²

Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
24 m²

Chủ nhà cần bán gấp nhà mặt đường QL1A, xã Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 4.5 tầng, mỗi tầng 1 phòng rộng rãi, 4 vệ sinh tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà có 2 mặt đường, mặt tiền 8m, vỉa hè rộng rãi, thích hợp cho kinh doanh mọi mặt hàng. Full nội thất bao gồm điều hòa, bếp và nhiều tiện nghi khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Cách chợ Tứ Hiệp chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Đường lớn, thuận tiện cho xe ô tô và container lưu thông
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như quán ăn, siêu thị, ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư, kinh doanh hoặc gia đình cần không gian sống và làm việc thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà.