Nhà Mặt Đường Phương Lưu, Hải An, 52m² x 4 Tầng - Kinh Doanh/Văn Phòng Đắc Địa | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Đường Phương Lưu, Hải An, 52m² x 4 Tầng - Kinh Doanh/Văn Phòng Đắc Địa

6.48 tỷ
52 m² - 125 triệu/m²

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
52 m²

Nhà mặt đường Phương Lưu - Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng!

Chính chủ gửi bán gấp nhà mặt đường Phương Lưu, Quận Hải An, vị trí đắc địa, sầm uất, thích hợp mọi loại hình kinh doanh hoặc làm văn phòng chuyên nghiệp. Cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 phòng thờ, 1 sân phơi. Các phòng đều có cửa sổ đón gió tự nhiên, đảm bảo sự thông thoáng và ánh sáng tối đa.
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng hơn 2m, đường trước nhà rộng ô tô tránh nhau thoải mái, thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán hoặc làm văn phòng. Tặng lại toàn bộ nội thất và thiết bị thiết yếu như điều hòa, nóng lạnh, máy giặt, sẵn sàng sử dụng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phương Lưu sầm uất, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện Đa khoa Ngô Quyền, chợ và các trung tâm thương mại lớn của thành phố.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu công nghiệp và trung tâm hành chính của Hải Phòng.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.48 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng dành cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh mặt bằng, hoặc các gia đình mong muốn sở hữu một căn nhà rộng rãi, đầy đủ tiện nghi tại vị trí trung tâm, thuận tiện cho cả cuộc sống và công việc.