Nhà mặt đường Phan Bội Châu, Hải Phòng 96m² giá 27 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Phan Bội Châu, Hải Phòng 96m² giá 27 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

27 tỷ
96 m² - 281 triệu/m²

Hồng Bàng, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt đường Phan Bội Châu, một trong những vị trí vàng tại thành phố Hải Phòng. Với thiết kế 7 tầng hiện đại và thang máy tiện lợi, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Gara, phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ, kho, sân phơi, phòng thờ, sân chơi.
  • Đặc điểm: Nhà dân xây tâm huyết, nội thất sang trọng, thiết bị cao cấp, mặt tiền 4.75m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Các trường học các cấp bao quanh, thuận lợi cho con em đi học.
  • Bệnh viện gần kề, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Công viên xanh, không gian sống trong lành và thoáng đãng.
  • Điểm thuận lợi cho việc kinh doanh với lưu lượng người qua lại cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các nhà đầu tư muốn mở văn phòng công ty, nhà hàng, cơ sở lưu trú, hoặc bất kỳ hoạt động kinh doanh nào khác trong lĩnh vực giáo dục, làm đẹp, và nhiều hơn nữa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!