Nhà mặt đường Chùa Hàng, Lê Chân 83m² giá 12.2 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Chùa Hàng, Lê Chân 83m² giá 12.2 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh!

12.2 tỷ
83 m² - 147 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa trên đường Chùa Hàng, quận Lê Chân, Hải Phòng, nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và buôn bán sầm uất.<\\/p>\ \

Thông tin chi tiết:<\\/h2>\
    \
  • Diện tích:<\\/strong> 83m²<\\/li>\
  • Bố trí:<\\/strong> 4.5 tầng, có thang máy<\\/li>\
  • Đặc điểm:<\\/strong> Nhà mặt đường, vị trí đẹp, phù hợp cho kinh doanh buôn bán<\\/li>\ <\\/ul>\ \

    Tiện ích xung quanh:<\\/h2>\
      \
    • Gần tuyến đường Cát Cụt, Tô Hiệu - Hoàng Minh Thảo, thuận lợi cho giao thương
    • \
    • Thời gian giao thương từ 5-6h sáng đến 2-3h sáng hôm sau, sầm uất cả ngày lẫn đêm
    • \
    • Gần các khu chợ, trung tâm thương mại, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh
    • \
    • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
    • \ <\\/ul>\ \

      Giá và điều kiện:<\\/h2>\
        \
      • Giá bán:<\\/strong> 12.2 tỷ VND<\\/li>\ <\\/ul>\ \

        Phù hợp với ai:<\\/h2>\

        Căn nhà rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng, hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, căn nhà sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa.<\\/p>\ \

        Liên hệ:<\\/h2>\

        Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!<\\/strong><\\/p>