Nhà mặt đường Chùa Hàng, Lê Chân, 65m² giá 13.8 tỷ - Kinh doanh cực tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Chùa Hàng, Lê Chân, 65m² giá 13.8 tỷ - Kinh doanh cực tốt!

13.8 tỷ
65 m² - 212 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại căn nhà mặt đường Chùa Hàng, Lê Chân! Với thiết kế lô góc và diện tích 65m², căn nhà 4 tầng theo phong cách Luxury này không chỉ đẹp mắt mà còn cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại, sang trọng
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng rãi, tiện kinh doanh, bàn giao toàn bộ nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lê Chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường học cấp 1, 2 khoảng 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Đường lớn, giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Đa khoa, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, đồng thời có tiềm năng kinh doanh lớn tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẳng cấp này tại Hải Phòng!