Nhà mặt đường Chu Văn An, Hải Phòng 120m² giá 15.2 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Chu Văn An, Hải Phòng 120m² giá 15.2 tỷ - Đầu tư sinh lời!

15.2 tỷ
120 m² - 127 triệu/m²

Hồng Bàng, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng mặt đường Chu Văn An, quận Hồng Bàng, Hải Phòng. Với diện tích 120m², chiều ngang 5m và 4 tầng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 4 tầng thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc cho thuê kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, ô tô tránh nhau, khu phân lô, gần các tiện ích đô thị

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hồng Bàng chỉ 300m, mua sắm dễ dàng
  • Phía trước có công viên nhỏ, không khí trong lành
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm, thuận lợi cho công việc và sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản sinh lời tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.