Nhà mặt đường Bến Láng 60m² giá 7.15 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt đường Bến Láng 60m² giá 7.15 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7.15 tỷ
60 m² - 119 triệu/m²

Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
60 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa tại đường Bến Láng, phường Đằng Lâm, quận Hải An, Hải Phòng! Tọa lạc trên trục đường chính với lưu lượng giao thông sầm uất, căn nhà 4 tầng này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đầu tư sinh lợi hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng cũ với 4 phòng ngủ và 4 WC, rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc cho thuê phòng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Tứ Trạch, đường rộng 15m bao gồm cả vỉa hè, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Đằng Lâm chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hải An, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Không gian xung quanh yên tĩnh, phù hợp cho việc sinh sống và nghỉ ngơi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.15 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam