Nhà Lưu Hữu Phước Quận 8 15m² giá 1.12 tỷ - Thiết kế ấm cúng, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lưu Hữu Phước Quận 8 15m² giá 1.12 tỷ - Thiết kế ấm cúng, an ninh tốt!

1.12 tỷ
15 m² - 75 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
15 m²

Chào đón bạn đến với ngôi nhà ấm cúng tại đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, nơi lý tưởng cho cuộc sống gia đình và sự yên bình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gọn gàng, tạo cảm giác ấm cúng và tiện nghi
  • Đặc điểm: Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình trẻ và người độc thân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lưu Hữu Phước, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1 và cấp 2 chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho con em đi học
  • Trạm y tế ngay sát bên, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, lý tưởng cho cuộc sống sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình trẻ, người độc thân hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản gần khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!