Nhà lửng Quận 12 48m² giá 3.69 tỷ - Ô tô đậu cửa, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lửng Quận 12 48m² giá 3.69 tỷ - Ô tô đậu cửa, vào ở ngay!

3.69 tỷ
48 m² - 77 triệu/m²

Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lửng tuyệt vời này tại Quận 12! Với diện tích 48m², căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: Nhà lửng, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa diện tích sử dụng.
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý đầy đủ, mặt tiền đường nhựa chính, ô tô đậu cửa, có thể vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Trường học các cấp chỉ cách vài phút đi bộ.
  • Siêu thị lớn trong bán kính 1km, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đi làm cần một không gian sống tiện nghi và gần gũi với các tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và cảm nhận không gian sống tuyệt vời!