Nhà lô góc Thụy Phương 40m² giá 5.5 tỷ - Ô tô đỗ cửa, nội thất đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Thụy Phương 40m² giá 5.5 tỷ - Ô tô đỗ cửa, nội thất đẹp!

5.5 tỷ
40 m² - 138 triệu/m²

Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lô góc hiếm có tại Thụy Phương! Với thiết kế 5 tầng và diện tích 40m², ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho việc di chuyển khi ô tô có thể đỗ ngay cửa. Đặc biệt, ngõ thông thoáng đãng, dễ dàng cho ô tô tránh nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:40m²
  • Bố trí:5 tầng, thiết kế hiện đại, mỗi tầng đều có ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch, nội thất siêu đẹp, đầy đủ tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thụy Phương, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường mầm non và tiểu học khoảng 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện đa khoa Bắc Từ Liêm, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Không gian yên tĩnh, phù hợp để ở và nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, an toàn và tiện nghi tại khu vực Bắc Từ Liêm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội