Nhà lô góc Nhổn, Hoài Đức 35m² giá 6.05 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Nhổn, Hoài Đức 35m² giá 6.05 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở!

6.05 tỷ
35 m² - 173 triệu/m²

Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc tuyệt đẹp tại Nhổn, Hoài Đức! Với diện tích 35m², ngôi nhà này không chỉ tiện nghi mà còn có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Lô góc, 2 mặt ngõ, thiết kế thông minh và tiện lợi
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, full nội thất, sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch, vuông vắn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!