Nhà Lô Góc Ngõ Lò Đúc 26m² - 5 Tầng Sân Rộng, Giá 9.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc Ngõ Lò Đúc 26m² - 5 Tầng Sân Rộng, Giá 9.8 Tỷ

9.8 tỷ
26 m² - 377 triệu/m²

Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
26 m²

Bán nhà lô góc siêu đẹp tại ngõ Lò Đúc, Hai Bà Trưng! Cơ hội sở hữu không gian sống tiện nghi, thoáng đãng ngay trung tâm Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26.2m²
  • Bố trí: Nhà xây 5 tầng (4 tầng + 1 tum) kiên cố, thiết kế hợp lý với 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng 5.3m, có sân rộng phía trước. Nội thất cơ bản, nhà còn mới đẹp, đón ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Lò Đúc, khu vực trung tâm Hai Bà Trưng, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học các cấp, bệnh viện.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến phố lớn và trung tâm thương mại.
  • Khu dân cư dân trí cao, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ đồng (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống yên tĩnh, riêng tư nhưng vẫn đảm bảo kết nối giao thông thuận tiện và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lô góc vị trí đắc địa này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Lò Đúc, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội