Nhà lô góc Minh Khai 31m² - Dòng tiền 15 triệu/tháng - 8.5 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Minh Khai 31m² - Dòng tiền 15 triệu/tháng - 8.5 tỷ

8.5 tỷ
31 m² - 274 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

15 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
31 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà lô góc cực đẹp tại phố Minh Khai, Hai Bà Trưng với thiết kế tối ưu công năng, vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê tạo dòng tiền ổn định ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m² (thực tế sử dụng 36m² từ tầng 2).
  • Bố trí: Nhà 4 tầng kiên cố gồm 6 phòng ngủ, 3 WC, tầng 1 thông sàn, tum sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, có sẵn cột chờ để lên tầng, vị trí đắc địa dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Bách Khoa, ĐH Kinh tế Quốc dân và ĐH Xây dựng.
  • Cách bệnh viện Thanh Nhàn và bệnh viện Bạch Mai chỉ khoảng 1.5km, thuận tiện chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Times City, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm thành phố qua trục đường Minh Khai - cầu Vĩnh Tuy.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, gần chợ dân sinh thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đông thành viên muốn tìm không gian sống rộng rãi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền cho thuê ổn định 15 triệu/tháng tại khu vực trung tâm quận Hai Bà Trưng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ, sở hữu ngay bất động sản tiềm năng với pháp lý minh bạch.