Nhà lô góc Lê Văn Duyệt, P1, Bình Thạnh 41m² giá 5.75 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Lê Văn Duyệt, P1, Bình Thạnh 41m² giá 5.75 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

5.75 tỷ
41 m² - 140 triệu/m²

1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô góc 2 mặt hẻm cực thoáng tại đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh. Với thiết kế lô góc mở rộng, ngôi nhà mang lại không gian sống thoải mái và an ninh, chỉ cách mặt tiền Lê Văn Duyệt một vài bước chân. Nơi đây giáp ranh Quận 1, thuận lợi di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (ngang 6m)
  • Bố trí: Nhà lô góc, view mở, hẻm sạch sẽ và an ninh
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sổ cầm tay chuẩn chỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường Lê Văn Duyệt, thuận tiện di chuyển ra trung tâm Quận 1
  • Khu dân trí cao, yên tĩnh, lý tưởng cho an cư lâu dài
  • Chỉ vài phút đến các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt, Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.75 tỷ VND (bán nhanh trong tuần, ai thiện chí thương lượng trực tiếp, miễn tiếp môi giới)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an toàn và tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực có tiềm năng phát triển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ để xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam