Nhà Lô Góc Kim Đồng 54m² (4 Tầng) - Kinh Doanh Đa Ngành, Giá 28.2 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc Kim Đồng 54m² (4 Tầng) - Kinh Doanh Đa Ngành, Giá 28.2 Tỷ

28,2 tỷ
54 m² - 522 triệu/m²

Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Sở hữu ngay căn nhà lô góc đắc địa trên phố Kim Đồng, Hoàng Mai! Vị trí vàng với vỉa hè rộng, ô tô tránh, lý tưởng để kinh doanh đa ngành nghề, mang lại tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m² (sổ đỏ), đã cơi nới sử dụng tốt.
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, thiết kế thông minh.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, mặt tiền rộng, vỉa hè 2.5m, đường ô tô tránh nhau thoải mái, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình (thời trang, ẩm thực, văn phòng, spa...).

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến phố Kim Đồng sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần bến xe Giáp Bát, thuận tiện cho việc đi lại và vận chuyển hàng hóa.
  • Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, tiềm năng kinh doanh cao.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện Bạch Mai, các tiện ích công cộng khác.
  • Gần hồ Đền Lừ, không gian xanh mát cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.2 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ, các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có giá trị thương mại cao tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố kinh doanh tiềm năng này. Liên hệ để nhận thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam