Nhà lô góc Kim Chung 32m² giá 5.89 tỷ - Ô tô đỗ cửa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Kim Chung 32m² giá 5.89 tỷ - Ô tô đỗ cửa, tiện ích đầy đủ!

5.89 tỷ
32 m² - 184 triệu/m²

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
32 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lô góc tuyệt đẹp tại Kim Chung, Hoài Đức. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, đây chính là chốn an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, phòng khách, 4 WC
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, nội thất cơ bản, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường C3 Hoài Đức A, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách bệnh viện Hoài Đức chỉ vài bước chân.
  • Bao quanh là các khu đô thị, chợ và siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm.
  • Đường ô tô rộng rãi, thuận tiện di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.89 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, tiện ích đầy đủ và dễ dàng di chuyển. Thiết kế tối ưu từng mét vuông, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của mọi thành viên trong gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!