Nhà lô góc KĐT Sao Sáng 58m² Hải An - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc KĐT Sao Sáng 58m² Hải An - Sẵn sàng ở ngay

7.9 tỷ
58 m² - 136 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

26 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
58 m²

Căn nhà lô góc khu đô thị Sao Sáng, Hải An, Hải Phòng với gara ô tô, 3 phòng ngủ khép kín, không gian thoáng mát là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn an cư tại khu đô thị văn minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: Thiết kế 3 phòng ngủ vệ sinh khép kín, gara để xe, phòng khách rộng, bếp và khu ăn uống tiện nghi, phòng thờ riêng, sân phơi rộng rãi thoáng gió.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc hai mặt thoáng, thuộc khu đô thị đồng bộ, hướng Đông mát mẻ, đường trước nhà rộng, nhà còn đẹp, vào ở ngay, sổ sách pháp lý rõ ràng, chính chủ làm việc trực tiếp.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị Sao Sáng đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện, đường nội khu rộng rãi, vỉa hè sạch sẽ.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ và người lớn tuổi.
  • Thuận tiện tiếp cận hệ thống trường học, chợ, siêu thị và dịch vụ thiết yếu tại phường Đằng Lâm và khu vực lân cận.
  • Dễ dàng kết nối tới trung tâm quận Hải An và các trục đường lớn đi sân bay, cảng biển và trung tâm thành phố Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 7.9 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ cần không gian sống thoáng, nhiều phòng ngủ khép kín, có gara để ô tô, ưu tiên môi trường sống văn minh và hạ tầng hoàn chỉnh trong khu đô thị.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để đặt lịch xem nhà lô góc đẹp hiếm tại KĐT Sao Sáng, làm việc trực tiếp chính chủ và thương lượng giá tốt cho khách thiện chí.