Nhà Lô Góc Hòa Khánh Nam 110m² - 3 Tầng Kiên Cố - Ô Tô Đỗ Cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc Hòa Khánh Nam 110m² - 3 Tầng Kiên Cố - Ô Tô Đỗ Cửa

5.95 tỷ
110 m² - 54 triệu/m²

Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
110 m²

Nhà lô góc 3 mặt thoáng, vị trí đắc địa tại Hòa Khánh Nam - Sẵn SÀNG ĐÓN CHỦ MỚI!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà kiên cố, thiết kế thông minh với 3 mặt thoáng mát, đón gió tự nhiên. Vị trí đắc địa tại Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng, hứa hẹn mang đến cuộc sống tiện nghi và tiềm năng đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng mê kiên cố, bao gồm 3 phòng ngủ master rộng rãi, đáp ứng tối đa nhu cầu sinh hoạt cho gia đình nhiều thế hệ.
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, kiệt nhựa rộng 6m, ô tô đỗ cửa, thẳng thông ra đường lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần tuyến đường huyết mạch Tôn Đức Thắng, giao thông thuận tiện.
  • Di chuyển dễ dàng đến Bến xe trung tâm Đà Nẵng.
  • Gần các trường Đại học lớn như Đại học Duy Tân, Đại học Bách Khoa Đà Nẵng, thuận lợi cho việc học tập và giảng dạy.
  • Khu vực dân cư sầm uất, đầy đủ tiện ích sinh hoạt, mua sắm.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế, ngân hàng và các tiện ích công cộng khác trong vòng bán kính 5km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ đồng (Có thương lượng nhẹ lấy lộc cho gia chủ may mắn)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng dành cho các gia đình mong muốn một không gian sống rộng rãi, thoáng mát, tiện nghi ngay tại trung tâm thành phố. Đây cũng là lựa chọn đầu tư bất động sản đầy tiềm năng nhờ vị trí đắc địa và khả năng kinh doanh, cho thuê sinh lời cao.