Nhà lô góc Hà Trì 1 49m² giá 10.1 tỷ - Đầu tư sinh lời, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Hà Trì 1 49m² giá 10.1 tỷ - Đầu tư sinh lời, tiện ích đầy đủ!

10.1 tỷ
49 m² - 206 triệu/m²

Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà lô góc tuyệt đẹp tại đường Hà Trì 1, phường Quang Trung, quận Hà Đông, Hà Nội. Với vị trí đắc địa chỉ cách mặt phố Bà Triệu chỉ vài bước chân, đây là một nơi lý tưởng để ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách và bếp; Tầng 2 có 3 phòng ngủ và vệ sinh; Tầng 4 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch và hiện đang cho thuê với giá hơn 10 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hà Trì, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Nhiều tiện ích khác như quán cà phê, nhà hàng và khu vui chơi giải trí xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà lô góc này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!