Nhà Lô Góc Định Công Thượng 33m² (4 Tầng) - Giá 2.98 Tỷ, Sẵn Sàng Vào Ở | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc Định Công Thượng 33m² (4 Tầng) - Giá 2.98 Tỷ, Sẵn Sàng Vào Ở

2.98 tỷ
33 m² - 90 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
33 m²

Nhà lô góc 2 mặt thoáng tại Định Công Thượng, Hoàng Mai đang chờ đón chủ nhân mới! Với thiết kế lệch tầng hiện đại, không gian mở và vị trí thuận lợi, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m² (diện tích sử dụng tầng 2 là 38m²)
  • Bố trí: 4 tầng, 3 phòng ngủ, 1 phòng tắm. Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC. Tầng 2-4: 3 phòng ngủ rộng rãi. Tầng tum: Không gian cafe, tập thể dục, sân chill.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc 2 mặt ngõ rộng 2.5m, chỉ cách ô tô tránh vài bước chân. Hai mặt thoáng tạo sự thông gió và ánh sáng tự nhiên cho mọi phòng. Thiết kế lệch tầng hiện đại, tối ưu không gian. Pháp lý vi bằng, điện nước đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Định Công Thượng, khu vực dân cư đông đúc, sầm uất.
  • Cách trục đường ô tô tránh chỉ 2 nhà, giao thông thuận tiện.
  • Gần nhiều tiện ích công cộng: trường học các cấp, chợ, siêu thị, công viên.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Nguyễn Xiển, Vành đai 3.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ mong muốn sở hữu một không gian sống hiện đại, tiện nghi với chi phí hợp lý. Vị trí lô góc 2 thoáng đảm bảo sự riêng tư và thoải mái, cùng với khả năng kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê nếu muốn.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Định Công Thượng! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.