Nhà lô góc CMT8 Quận 10, 15m² giá 2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc CMT8 Quận 10, 15m² giá 2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

2 tỷ
15 m² - 133 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
15 m²

Sở hữu ngay căn nhà lô góc cực hiếm tại trung tâm Quận 10 với mức giá vô cùng hấp dẫn. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm không gian sống riêng tư, hiện đại và sẵn sàng dọn vào ở ngay tại khu vực sầm uất bậc nhất TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15m² (2.5 x 6m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, bao gồm 1 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh tiện nghi
  • Đặc điểm: Vị trí lô góc thoáng mát với 2 mặt tiền, nhà đã được tân trang mới hoàn toàn, pháp lý sổ hồng riêng, công chứng sang tên nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Nhi Đồng 1 khoảng 5 phút di chuyển, đảm bảo an tâm về y tế
  • Gần các trường học các cấp như THCS Trần Phú, THPT Nguyễn Khuyến
  • Nằm ngay trục đường huyết mạch Cách Mạng Tháng Tám, dễ dàng kết nối sang Quận 1, Quận 3 và Quận 11
  • Bán kính 1km đầy đủ chợ truyền thống, siêu thị mini và các dịch vụ ăn uống, giải trí
  • Tiếp cận nhanh chóng các tiện ích hành chính và ngân hàng trong khu vực Quận 10

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho người độc thân, vợ chồng trẻ mới cưới hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có tính thanh khoản cao, dễ dàng cho thuê hoặc làm văn phòng đại diện nhỏ tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm với giá tốt nhất thị trường không chờ đợi ai!