Nhà Lô Góc Cầu Giấy 38m² 4 Tầng - Kinh Doanh Sầm Uất, 1 Phút Ra Hồ Tây | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc Cầu Giấy 38m² 4 Tầng - Kinh Doanh Sầm Uất, 1 Phút Ra Hồ Tây

8.81 tỷ
38 m² - 232 triệu/m²

Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Nhà lô góc Cầu Giấy - Cơ hội vàng kinh doanh và an cư!

Sở hữu ngay căn nhà lô góc siêu hiếm tại Cầu Giấy, vị trí đắc địa ngay ngõ thông kinh doanh sầm uất, kết nối thuận tiện tới Hồ Tây, Lạc Long Quân, Võ Chí Công. Cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Tầng 1: Bếp, Phòng khách. Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ. Tầng 4: Phòng thờ, Sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà dân tự xây kiên cố, thiết kế thông minh với cửa sổ 2 mặt thoáng đón gió tự nhiên, lô góc vuông vắn, vỉa hè rộng rãi phù hợp kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên ngõ thông kinh doanh sầm uất, kết nối thuận tiện từ đường 175 sang 445 Lạc Long Quân.
  • Chỉ 1 phút di chuyển bộ ra Hồ Tây, tận hưởng không gian sống trong lành.
  • Gần các tuyến phố huyết mạch: Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La, Hoàng Quốc Việt.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, văn minh.
  • Đầy đủ tiện ích dân sinh: Chợ Nghĩa Đô, trường học các cấp (THCS Nghĩa Đô, THPT Cầu Giấy), siêu thị, bệnh viện,...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm với đầy đủ tiện ích, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có tiềm năng kinh doanh sinh lời cao nhờ vị trí mặt ngõ thông thoáng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước với vị trí đắc địa và tiềm năng kinh doanh vượt trội! Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này.