Nhà lô góc Cát Linh 25m² ô tô vào nhà kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc Cát Linh 25m² ô tô vào nhà kinh doanh tốt

8.9 tỷ
25 m² - 356 triệu/m²

Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Nhà lô góc trung tâm Cát Linh, ngõ ô tô vào tận nơi, vị trí hiếm có vừa ở vừa kinh doanh cực đẹp giữa lòng quận Đống Đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:25m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, lô góc hai mặt thoáng, dễ sắp xếp không gian ở kết hợp kinh doanh
  • Đặc điểm:Nhà hiện trạng còn sử dụng tốt, thuận tiện cải tạo hoặc xây mới, ngõ rộng ô tô vào tận cửa, khu dân cư sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực Cát Linh trung tâm quận Đống Đa, mật độ dân cư cao, nhu cầu dịch vụ lớn, rất thuận lợi cho kinh doanh
  • Giao thông kết nối nhanh ra nhiều tuyến phố chính của Đống Đa, di chuyển thuận tiện đến các quận nội thành
  • Xung quanh đầy đủ chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, café, đáp ứng trọn vẹn nhu cầu sinh hoạt hằng ngày
  • Gần nhiều trường học, cơ quan, văn phòng, tạo nguồn khách ổn định cho mô hình cửa hàng, spa, nail hoặc kinh doanh online
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, môi trường sống văn minh và an toàn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn sở hữu nhà trong trung tâm Hà Nội vừa ở vừa kinh doanh, nhà đầu tư tìm sản phẩm nhà phố lô góc hiếm, hoặc khách cần mặt bằng mở cửa hàng, spa, nail, văn phòng online tại khu dân cư đông đúc.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà trực tiếp, làm việc nhanh gọn với chủ.