Nhà Lô Góc 85m² Thanh Xuân Bắc - Sẵn Sàng Xây CCMN Hái Ra Tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc 85m² Thanh Xuân Bắc - Sẵn Sàng Xây CCMN Hái Ra Tiền

15,8 tỷ
85 m² - 186 triệu/m²

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
85 m²

Siêu Phẩm Lô Góc 3 Thoáng Tại Trung Tâm Thanh Xuân - Cơ Hội Đầu Tư Tòa CCMN Đẳng Cấp

Nhà lô góc 3 mặt thoáng tại vị trí đắc địa trung tâm quận Thanh Xuân, Hà Nội, là cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội cho các nhà đầu tư thông thái. Với diện tích 85m² và giấy phép xây dựng tòa nhà CCMN 7 tầng sẵn có, đây chính là chìa khóa để bạn kiến tạo dòng tiền bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: Hiện trạng có 6 phòng trọ C4 đang cho thuê, tạo dòng tiền ổn định.
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, vượng khí tốt, tối ưu công năng xây dựng tòa nhà CCMN cao tầng. Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm tại trung tâm quận Thanh Xuân, gần các tuyến phố huyết mạch như Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến.
  • Gần nhiều trường đại học lớn như ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH Khoa học Xã hội và Nhân văn, ĐH Hà Nội.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tiện ích công cộng như siêu thị, bệnh viện, công viên.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, phù hợp cho việc kinh doanh và cho thuê phòng trọ cao cấp.
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vui chơi giải trí và trung tâm thương mại lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.8 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội xây dựng tòa nhà căn hộ dịch vụ cho thuê (CCMN) tại khu vực trung tâm, mang lại lợi nhuận hấp dẫn và ổn định. Vị trí đắc địa và pháp lý minh bạch là điểm cộng lớn cho mục đích đầu tư lâu dài.